AMMARAH'S water refilling station

📍 Water refilling station sa Abuyog

6.5

Matatagpuan sa Abuyog, Leyte, ang AMMARAH'S Water Refilling Station ay nag-aalok ng malinis at sariwang tubig para sa inyong pang-araw-araw na pangangailangan. Kilala sila sa kanilang mahusay na proseso ng paglilinis, na nagtitiyak ng mataas na kalidad ng tubig. Nagbibigay din sila ng komportableng pasilidad para sa mga kustomer.

Ang AMMARAH’S ay naglalayong magbigay ng maaasahang serbisyo at abot-kayang presyo sa buong komunidad ng Abuyog. Isang maaasahang pagpipilian para sa inyong pang-inom na tubig.

AMMARAH'S water refilling station nasa posisyon 1 sa 3 sa water refilling station sa Abuyog

★★★★★
★★★★★

AMMARAH'S water refilling station mayroong rating na 5 sa 5 batay sa higit sa 1 mga pagsusuri sa Google

Tingnan ang lahat ng mga komento

Impormasyon tungkol sa AMMARAH'S water refilling station

Tirahan

AMMARAH'S water refilling station matatagpuan sa Zone 4, AMMARAH'S water refilling station, brgy, Buaya, Abuyog, 6510 Leyte, Pilipinas

Telepono

Ang numero ng telepono ng AMMARAH'S water refilling station ay +63 928 219 1377

Oras ng Operasyon

Lunes: 09:00–17:00
Martes: 09:00–17:00
Miyerkules: 09:00–17:00
Huwebes: 09:00–17:00
Biyernes: 09:00–17:00
Sabado: 09:00–17:00
Linggo: 09:00–17:00

Makipag-ugnayan AMMARAH'S water refilling station

    Mga katulad na alternatibo malapit sa AMMARAH'S water refilling station

    Go up